Trà hỗ trợ giảm cảm & ho Theraflu Multi-Symptom + Nighttime Severe Cold & Cough 12 gói

SKU: HN1537
Thương hiệu: Theraflu Tình trạng: Còn hàng
550.000₫

Xuất xứ : Mỹ 
Thương hiệu : 

Trà hỗ trợ giảm cảm & ho Theraflu Multi-Symptom + Nighttime Severe Cold & Cough 12 gói

Giảm nhẹ mà không cần đơn thuốc đối với các triệu chứng cảm lạnh và cúm tồi tệ nhất của bạn

  • Mang theo sức nóng để chiến đấu với các triệu chứng của bạn! Hãy thử dùng bột Theraflu ấm và êm dịu hòa tan trong chất lỏng nóng và mang lại hiệu quả giảm đau nhanh trong mỗi liều dùng được đóng gói.

  • Theraflu Thuốc trị ho và cảm lạnh nặng ban đêm đa triệu chứng giúp giảm cảm lạnh, cảm cúm và ho với hương vị thơm ngon tuyệt vời. Chúng là những loại thuốc giảm triệu chứng cảm lạnh và cảm cúm hiệu quả sẵn sàng giúp bạn bình tĩnh trở lại. Khi các triệu chứng cảm lạnh của bạn trở nên khó khăn nhất, công thức bột mạnh mẽ của Theraflu có thể giúp bạn yên tâm. Bột lạnh Severe Cold đa hiệu Theraflu làm giảm đau họng, ho, đau nhức nhẹ, nhức đầu, nghẹt mũi và xoang, đồng thời cũng có tác dụng hạ sốt tạm thời. Theraflu Nighttime Severe Cold & Cough powder làm giảm tất cả các triệu chứng Theraflu Multi-summon Severe Cold Powder làm giảm các triệu chứng, cũng như sổ mũi và hắt hơi.

  • Người lớn và trẻ em từ 12 tuổi trở lên, chỉ cần hòa tan nội dung của một gói trong 8 oz. nước nóng và nhâm nhi khi còn nóng. Thuốc cảm lạnh nặng đa triệu chứng Theraflu và Thuốc trị ho & cảm lạnh nặng ban đêm có trong một gói giá trị để giúp giảm các triệu chứng cảm lạnh và cảm cúm tồi tệ nhất của bạn cả ngày và cả đêm.

-Mặt hàng này chỉ có sẵn để mua tại Kho Costco địa phương của bạn
Điều trị các triệu chứng như:

  • Đau họng
  • Nhức đầu
  • Nhức nhẹ & Đau nhức cơ thể và Nghẹt mũi

Gồm :

  • 18 Gói hương chanh mật ong & trà xanh đa triệu chứng
  •  6 gói hương chanh mật ong ban đêm tẩm hương hoa cúc & trà trắng

Tạm thời giảm sốt liên quan đến cảm lạnh và cảm cúm chỉ Dành cho người lớn và trẻ em từ 12 tuổi trở lên

Mỗi thành phần có trong các sản phẩm Theraflu đóng một vai trò quan trọng trong việc làm giảm các triệu chứng cảm cúm và cảm lạnh như:

  • Acetaminophen hoạt động như một loại giảm đau và giảm sốt.

  • Clorpheniramine maleate và Pheniramine maleate là những loại kháng histamine làm giảm sốt cỏ khô và các triệu chứng cảm lạnh thông thường như hắt hơi, sổ mũi và ngứa, chảy nước mắt.

  • Diphenhydramine hydrochloride là loại ức chế ho và kháng ho giúp giảm sốt và các triệu chứng cảm lạnh thông thường như hắt hơi, sổ mũi, ngứa, chảy nước mắt và ho khan.

  • Dextromethorphan hydrobromide là một loại giảm ho giúp giảm ho khan.

  • Phenylephrine hydrochloride là loại thông mũi giúp làm thông xoang bằng cách giảm sưng và hạn chế sản xuất chất nhầy.

 

Gói pha với 240ml nước nóng, khuấy đều. Chỉ được uống trong vòng 10-15 phút sau khi pha.

Người lớn và trẻ em từ 12 tuổi trở lên:

Uống 1 lần 1 gói pha với nửa cốc nước ấm vừa uống, lập lại sau mỗi 4 giờ nếu triệu chứng chưa giảm hẳn, không được dùng quá 5 gói trong 24 giờ.

Trẻ em dưới 12 tuổi: Không được dùng.

Nếu dùng trong 5 đến 7 ngày mà triệu chứng không giảm hẳn hoặc có biểu hiện nặng thêm thì bệnh nhân nên đến gặp trực tiếp bác sĩ để khám.

Các sản phẩm Theraflu làm giảm những triệu chứng nào?

  • Các sản phẩm của Theraflu có thể giúp làm giảm các triệu chứng cảm lạnh và cúm nghiêm trọng nhất của bạn bao gồm nghẹt mũi, đau họng, đau đầu, đau cơ thể, sốt và tắc nghẽn xoang. Một số sản phẩm cũng sẽ làm giảm sổ mũi, ho và nghẹt ngực.

Làm cách nào để sử dụng các sản phẩm của Theraflu?

  • Đối với Bột lỏng nóng Theraflu, bạn nên hòa tan lượng chứa trong gói trong 8 oz. nước nóng, nhâm nhi khi còn nóng và uống hết trong vòng 10-15 phút. Không dùng nhiều hơn số lượng ghi trên nhãn trừ khi có chỉ định của bác sĩ. Luôn tham khảo nhãn sản phẩm để biết hướng dẫn sản phẩm đầy đủ.

Nếu tôi bỏ lỡ một liều, tôi có thể dùng thêm một liều Theraflu không?

  • Nếu các triệu chứng vẫn tiếp tục, hãy dùng liều tiếp theo theo chỉ dẫn. Không bao giờ dùng 2 liều cùng một lúc. Luôn làm theo hướng dẫn trên nhãn sản phẩm để biết hướng dẫn dùng thuốc.

Có thể xảy ra tổn thương gan nghiêm trọng nếu bạn dùng:

  • Hơn 400 mg acetaminophen trong 24 giờ

  • Với các loại thuốc khác có chứa acetaminophen

  • Hoặc uống ba ly rượu trở lên mỗi ngày khi sử dụng các sản phẩm của Theraflu

Tôi có thể uống rượu khi dùng Theraflu không?

  • Chúng tôi không khuyến khích uống rượu khi đang dùng bất kỳ loại thuốc nào. Có thể xảy ra tổn thương gan nghiêm trọng nếu bạn uống ba ly rượu trở lên mỗi ngày trong khi sử dụng các sản phẩm Theraflu.

  • Vui lòng đọc thông tin về thuốc trên bao bì và nói chuyện với chuyên gia chăm sóc sức khỏe của bạn nếu bạn có thắc mắc về việc uống rượu khi điều trị y tế.

Tôi có thể dùng Theraflu nếu tôi đang mang thai hoặc cho con bú không?

  • Như với bất kỳ loại thuốc nào, hãy tham khảo ý kiến ​​chuyên gia chăm sóc sức khỏe của bạn trước khi dùng khi đang mang thai hoặc cho con bú.

 

Tôi đã dùng nhiều hơn liều Theraflu được đề nghị. Tôi nên làm gì?

  • Nếu bạn nghi ngờ rằng bạn đã sử dụng nhiều hơn liều lượng thông thường của Theraflu, hãy tìm trợ giúp y tế hoặc liên hệ với Trung tâm Kiểm soát Chất độc ngay lập tức.

  • Chăm sóc y tế nhanh chóng là rất quan trọng đối với cả người lớn và trẻ em, ngay cả khi bạn không nhận thấy bất kỳ dấu hiệu hoặc triệu chứng nào.

  • Dùng nhiều hơn liều khuyến cáo có thể gây ra các vấn đề sức khỏe nghiêm trọng, bao gồm cả tổn thương gan.

  • Vui lòng đọc thông tin về thuốc trên bao bì và nói chuyện với chuyên gia chăm sóc sức khỏe của bạn nếu bạn có thắc mắc về việc uống rượu khi điều trị y tế.

Mục đích của sự đa dạng các thành phần trong các sản phẩm Theraflu khác nhau là gì?

  • Mỗi thành phần được tìm thấy trong các sản phẩm của Theraflu đều đóng một vai trò quan trọng trong việc giảm bớt các triệu chứng cảm cúm và cảm lạnh của bạn.

Ví dụ:

  • Acetaminophen hoạt động như một loại thuốc giảm đau và hạ sốt.

  • Chlorpheniramine maleate và Pheniramine maleate là thuốc kháng histamine làm giảm sốt mùa hè và các triệu chứng cảm lạnh thông thường như hắt hơi, sổ mũi và ngứa, chảy nước mắt.

  • Diphenhydramine hydrochloride là một loại thuốc kháng histamine và giảm ho, làm giảm sốt mùa hè và các triệu chứng cảm lạnh thông thường như hắt hơi, sổ mũi, ngứa, chảy nước mắt và ho khan.

  • Dextromethorphan hydrobromide là thuốc giảm ho giúp giảm ho khan.

  • Phenylephrine hydrochloride là thuốc thông mũi giúp làm thông xoang bằng cách giảm sưng và hạn chế sản xuất chất nhầy.

Tôi có thể sử dụng các sản phẩm Theraflu quá ngày hết hạn không?

  • Bạn không bao giờ được sử dụng bất kỳ loại thuốc nào sau ngày hết hạn được ghi trên bao bì. Bạn nên vứt bỏ mọi sản phẩm hết hạn một cách thích hợp.

 

Nội dung tùy chỉnh viết ở đây
Hotline: 0901465126
zalo